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1. UTANGULIZI
Ninafurahi kukuarifu kwamba mwanao amechaguliwa kujiunga na kidat

kwanza mwaka 2021 katika shule ya sekondari Mnara Hongera sand
Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tar 11/01/2021. Mwanao anatakiwa
kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021. Huapaswi kumchelewesha hata siku
moja kwani ufundishaji utaanza tarehe 11/01/2020 ambayo ndio siku ya
kufungua shule.
Ili kuepusha usumbufu hakikisha unamwandalia mwanao mahitaji yote
yaiiyoainishwa na kumwelekeza azingatie maelekezo yote katika barua

o cha

ABO MUHIMU YA KUZINGATIA

E ZA SHULE
Sare ya shule hii ni SHATI 2 NYEUPE, SURUALI 2 ZA KAKI

'NA VIATUVYEUSI pamoja na mkanda mweusi wa ngozi laini
kwa wavulana na SHATI 2 NYEUPE, SKETI 2 ZA KIJANI NA

OE iliyoshonwa kiufasaha.
a sare zote ZISIWE ZA KUBANA.
chezo kwa KIDATO CHA |1 2020 ni TSHIRT NA
JE wavulanana TSHIRT NA TRACK BLUE

a michezo rangi yoyote.




B VIFAA KUJIFUNZIA

Madaftari (counter
maalumu kwa aj
mkebe

books) kumi (10) , tisa qui ja qui |
) . quire 2 na moja qUIl'e 4. Qure 4 ni
i ili ya jaribio la wiki linalofanyika kilar:;u:'naa.

, za kutosha na file la plastiki

gystii la kuwekea daftari.
ICtionary: English to English dictionary.

N.B: MWANAFUNZI ATAONESHA VIFAA VYOTE VYA KUJI

APOKELEWjE

Shule
1978.
Hivyo
I
il.

V.

Vi,
Vil.
Viil.
iX.

E MAKOSA YAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE K

MWANAFUNZI
i Wiz
i Uasherati, ubakaji na ushoga
ji. ~ Ulevi
iv. Kudharau bendera yaTaifa
v. Makosa ya jinai
vi. Kupiga au kupigana

FUNZIA NDIPO

C. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka
Shule inazingatia miongozo inayotolewa na wizara ya Elimu.
zingatia mambo ya msingi ya fuatayo:

Kila mwanafnzi anawajibika kuwa na heshima na adabu kuanzia
nyumbani, shuleni na mtaani.

Mwanafunzi haruhusiwi kutumia lugha mbaya, matusi, kati yake
na mwanafunzi mwenzake kwa mwalimu na wengineo.

Ni lazima kuonesha moyo wa kushirikiana, huruma, upole na
kusaidiana katika shughuli mbalimbali pamoja na kazi.
Mwanafunzi anatakiwa kusimama na kusalimia na kupokea
mzigo wa Mwalimu au mtu yeyote anamzidi umri.

- D. WANAFUNZI HAWARUHUSIWI KUFANYA MAMBO YAFUATAYO!

Kuvuta sigara au bangi

Kuvaa mavazi yasiyo ya heshima

Kutumia madawa ya kulevya

Kupiga kelele darasani na nje ya darasa

Kufuga kucha ndefu, kuwa nanywele zisizokubalika na chafu,
kuvaa mapambo, kujipamba rangi katika kucha na midomo
(wasichana)

Kunyoa nywele katika mitindo isiyokubalika

Kuchelewa kufika shuleni nakufanya usafi katika eneo
alilopangiwa

Kuchomekea na kuvaa mkanda ni azima

Ni marufuku kuvaa viatu vya wazi (SANDALS)




vii,  Kuharibu kwa Makusudi
vill.  Kuca au kuolewa
k. Kupata au kusabahis
X, Kuloca Mimba
i,
wa walu

mal ya Umma

a Mimba ndani au nje ya shule

Kugoma, kuchochea, kuongoza na kuvuruga amani na usalama

Xl Kukataa adhahy kwa makusudi

xii.  Matumizi mabaya

- MAMBO YA KUZINGATIA SIKU YA KURIPOTI:

. Fika na cheti cha kuzaliwa

¥a Lugha kwa walimu na watu wengine

UNATAKIWA KUKAMILISHA/KUJAZA MEDICAL EXAMINATION
FORM ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali.
Fomu hiyo ikabidhiwe kwa Mkuu wa shule mara utakapowasili shuleni.

1
2. Fika ukiwa umevalia sare ya shule.
3

. Fika na joining instructions uliyopewa kabla ya kujiunga na shule_
4. Fika na mzazi wako au mlezi anayekugharimia mabhitaji ya shule.
5. Fika na namba za simu za mzazi wako au mlezi
6. Hakikisha unapokelewa ofisini kwa mkuu wa shule

. Tafadhali soma

kwamakinimaelezo/maagizohayanakuyatekelezakikamilifu

KARIBU SANA MNARA SEKONDARI

Omusends
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